TRƯỜNG TH HOÀNG HOA THÁM TỔ CHỨC HỘI TRẠI MỪNG SINH NHẬT ĐOÀN
- Thứ sáu - 27/03/2015 07:49
- |In ra
- |Đóng cửa sổ này
![TRƯỜNG TH HOÀNG HOA THÁM TỔ CHỨC HỘI TRẠI MỪNG SINH NHẬT ĐOÀN](/files/news/thumb/6_1_1.jpg)
Hội trại diễn ra trong 2 ngày 21,22/3/2015. Đây là dịp để các em học sinh có các hoạt động ngoại khóa, tạo điều kiện cho các em giao lưu, học hỏi kinh nghiệm và thắt chặt tình đoàn kết với nhau. Thông qua Hội trại, Nhà trường hy vọng sẽ góp phần giáo dục cho học sinh truyền thống quý báu của Đoàn TNCS Hồ Chí Minh, tình yêu biển đảo quê hương, giáo dục rèn luyện kỹ năng sống cho học sinh.
Một số hình ảnh của Hội trại
Đồng diễn Dân vũ Con cào cào
Toàn cảnh khai mạc Hội trại
Thi Đập niêu
Thi Đua ghế
Thi Mô hình sản phẩm
Thi Bao bố
Thi Xe đạp chậm
Múa hát tập thể
Nghi thức Đội
Kéo co
Văn nghệ
Thầy và trò Thịt heo đất